Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!

Go down 
trang99
Admin
benin132
7 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeThu Aug 04, 2011 1:48 pm

Nhạc pùn ngủ người ta gọi lak nhạc ballat đấy bạn thân iu ak! Đếy lak zòg nhạc chủ đạo kũa 2am. Tuj hok kóa ý chê bai j nhưg kpop có nhìu nhóm nhạc theo đuổi dòng nhạc thời thượng mak quên mất thể loại nhạc này. Pài hát thỳ lạm zụg qá nhìu autotune, nghe mún đau cả lỗ tai. Các nhóm nhạc như 2am kpop bây h rất hiếm. Nc j thỳ nc tui vẫn thik thể loại ballat. Thực sự rất hay và ý nghĩa. Chắc do dbsk kũg hát nhạc này nên nghe riết rồi ghiền ^^. Nhạc h kũg hay nhưng nghe vài lần lak chán (mặc dù homin toàn hát loại này)
Miss.ELF

Miss.ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeThu Aug 04, 2011 3:52 pm

ack ack! nên nghe nhạc ballad trc' khi đi ngủ thì sẽ tốt hơn! What a Face
ê, có nhạc j trị binh táo pón kô pay, chỉ vs! lol! lol! lol!
nhạc j thì nhạc nhưng cuk~ có loại có tác dụng nì nọ moà!
vs lại, pà Vy vik sai chữ ballat, phải là ballad mới đúng! poà làm như tui cùn nhạc ballad lắm ko =, suju cũng có nhìu pài nhạc ballad lắm chớ bộ, mak kô hỉu sao nghe nhạc ballad cụa suju ko pùn ngủ!!! lol! lol! lol!
ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeFri Aug 05, 2011 7:39 am

Sr, zo lúc nớ pức xúc qá zì zừa đọc xog cmt kũa 1 THÈNG són chửi Big Bang (tềk ju lớn thứ ba kũa mềk). Nghe người ta cứ đọc là ba-lát nên vík zậy. Lúc đầu địk vík 1 chữ "l" thoy ^^. Mak mí đứa són hết chửi suju vs db ròy pi h qay sag chửi big bang, pị cass, elf chửi chưa thấm hay seo? Đúg lak snsd pị ghét đến 80% lak pởi són mak! (lớp mềk kũg kóa 1 pạn như thía đếy)
Miss.ELF

Miss.ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeFri Aug 05, 2011 9:53 am

Oh! Bữa ni chị Vy cùng bik thik' Big Bang ak`! Woa! Gê quoá ta! Sao lớp mik` k thử mở 1 cuộc thi bình chọn Best Fan Forever cho riêng các member trong lớp nhỉ? Idea
Thoa Tomboy

Thoa Tomboy

Bài gửiTiêu đề: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeFri Aug 05, 2011 11:04 am

tên chi mà lấy cái tên của tháp đồng hồ, còn làm tui nhớ đến kẹo Dynamite bigbang
Miss.ELF

Miss.ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeFri Aug 05, 2011 2:27 pm

Surprised Surprised Surprised Hehe! pà Thoa nói quoá đúng! koi chừng poà Vy nổi thiên lôi chừ! idol 3rd của pả mờ! Cool Surprised Surprised Surprised lol! lol! lol!
ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSat Aug 06, 2011 6:17 am

Nek, đừg kóa xúc fạm thần tượg kũa tuj nghen. Big bag nghĩa lak kú nổ lớn mak, đâu fải tháp đồg hồ hay kẹo đâu. Thịt ra lúc đầu tuj hok thík fog cách kũa big bag, nhìn kứ nổi loạn seo seo ý. Nhưg sau khy nghe tell me goodbye thỳ đâm ra ghiền lun (tất nhiên lak hok thể = dbsk). Zạo nài kòn pấn thêm 2ne1 nữa. Đẹp tự nhiên mak tài năng, hát hay. Trỵ khanh nhà mìk thay pồ như thay áo nhỷ? Lần trc lak thèg mô kũa big time rush, tiếp theo lak yoseob, by h lak kyuhyun. Pó tay.com
Miss.ELF

Miss.ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Aug 07, 2011 8:53 am

haha!chuyện đó thì khỏi fải nói đi, nhưng mak kyuhuyn thì tui thik lâu ròy. Tại pà ko bik đó thoy. idol đầu tiên của tui là suju mak! nhóm nhạc kpop đầu tiên tui bik cũng là suju lun! maknae mun năm! I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you
ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Aug 07, 2011 9:37 am

ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Aug 07, 2011 9:39 am

Ec'. Hok zô đc, chắc kóa trục trặc j ròu. Thoy, mí pà zô youtube gõ Mr. Simple đy, hay cực kì lun
Miss.ELF

Miss.ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Aug 07, 2011 8:01 pm

pà nghĩ rân mak khen Mr Simple hay rứa?! trời ơi! nói thiệt là nghe cũng đc, nhưng mờ ko có = mấy cái album trc, thua cả bonamana! nghe ngồ ngộ sao í! lol! lol! lol! lol! lol!
benin132

benin132

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeSun Aug 07, 2011 8:48 pm

ê, re mừ mí bà nói chiện có ziên ghê rứa hỉ Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
cái mụ khanh già kia, tập thik 1 người cho wen đy, ăn rồi đy vs bồ miết, làm tui chả bik thèn nèo là chồng, thèn mô là bồ Suspect Suspect Suspect
còn nữa, đừng có mà chê nhạc ballad của 2am nghe rỏ chưa con chíp kia Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
p/s: ren mừ ngày mô cũng nghe Mr.Simple chắc thik lun chắc scratch scratch
(bà khanh ko chỉ có chừng nớ bồ đâu nha bà con)
lol! lol! lol!
Miss.ELF

Miss.ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeMon Aug 08, 2011 8:56 am

ê kon nin kia! mi đừng có bôi nhọ ta trc mẹt mọi người nghe chưa! mỗi nhóm ta thik 1 thèn chứ mô có thik hết! đếm thử có mấy nhóm nhạc ta bik là chừng đó đứa! nhưng đâu phải cũng thik như kyu đâu! kyu là chung thuỷ nhứt ák! còn mấy thèn kia thì tui cóa wuyền hâm mộ, chứ ko người ta đào tạo ca sĩ làm j! Very Happy hj`!
ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeMon Aug 08, 2011 11:03 am

Ec'. Mụ Khanh nghĩ ren mak chê Mr. Simple zở chời. Tui thía hay mừk. Dù hơi jống Bonamana vs Sorry2 nhưg kũg đc mak. Hay hơn Mr. Taxi lak đc ròy. Thèng tài xế qèn kũa mí cục nhựa ko bằg 1 kái kục sh!t kũa thèg đàn ông bìh thường nài đâu. Cứ ở đoá mak mơ tưởng nhá!
Miss.ELF

Miss.ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeTue Aug 09, 2011 9:15 am

hehe! do nghe hoài nên thấy cũng đỡ! ê, mí pà bik j hok? Question t quyền nói zậy vs tui nek, tui thuật lại lun. Shocked hắn kiu Mr Simple nghe cái tên cũng đủ giống Mr Taxi SNSD => đạo, pale có 1 đoạn nhảy giống Roly Poly => đạo, pale pale có 1 khúc dance có cái ông đạp bể gương giống I am the best => đạo pale pale pale ... tìm trong pài đó có mấy chục lỗi đạo! pale pale pale pale ! hắn nói zậy trc' mặt 1 ELF là tui đó! mấy pà nghĩ sao? Question
benin132

benin132

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeTue Aug 09, 2011 9:34 am

đồ cái thằn trời đánh, con thằn lằn mà cũng lanh chanh cái mỏ Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad
Thoa Tomboy

Thoa Tomboy

Bài gửiTiêu đề: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeTue Aug 09, 2011 10:27 am

bài mr.simple dở thiệt mà! Trên yahoo đăng tin suju định làm nổi tiếng khắp thé giới! Haizz~ chưa đạt được đến đỉnh của DBSK mà bày đặt nổi tiếng khắp thế giới! Đúng là mơ tuởng!
cái này là tui nói thiệt chứ dừng có mà fản đối lại tui nghe.
ko tin thì cho mí pa` zô xem: http://vn.news.yahoo.com/super-junior-mu%E1%BB%91n-chinh-ph%E1%BB%A5c-th%E1%BA%BF-gi%E1%BB%9Bi-233400390.html
ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeTue Aug 09, 2011 11:24 am

Pạn Lệ Quyên nhà mjk đúg lak pOtay.com ròy. Độg tác thỳ kũg kóa lúc júg nhau chứ. Chẳng hạn như trong pài fiction kũa beast kũg kóa khúc đy qa ròy đák tay như trong Mirotic mak Cass kóa nc j đâu. Kòn tên pài hát người ta ưng đặt sao lak quyền kũa họ. DBSK kóa pài Taxi kìa, lại ra trc pài Mr. Taxi kũa S9. Thế chẳng lẽ SNSD đạo kũa DBSK ak? Nc mak hok pyk suy nghĩ
ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeTue Aug 09, 2011 2:38 pm

ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeTue Aug 09, 2011 2:39 pm

Pài mới kũa 2NE1 đêy. Nghe kũg đc nhưg seo tui kứ lộn vs lonely woài
http://mp3.zing.vn/web/song/play?id=ZWZCEI66&quality=1&ver=w
Miss.ELF

Miss.ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeTue Aug 09, 2011 4:01 pm

ờk đúng đoá! nói zậy mak ko bik zdị! lại còn nói ngay trc' mặt tui nữa! may là tui hiền, chớ gặp mụ thư là hết giờ roài! Surprised Surprised Surprised
Miss.ELF

Miss.ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeTue Aug 09, 2011 4:05 pm

ak`! mấy pà zô koi cái I am the best mak mấy fan làm chưa? Shocked bounce thi BFF í! cực kool lun! tui đảm bảo là ko khác j của 2ne1 hík ák! Shocked Shocked Shocked
http://my.soha.vn/pinkyoh1504/profile.html#baithivideo
ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeWed Aug 10, 2011 1:43 pm

Miss.ELF

Miss.ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeWed Aug 10, 2011 3:47 pm

ai có clip "mr taxi là hàng chắp vá" thỳ chia sẻ cho mik` vs!!! lol! lol! lol!
Thoa Tomboy

Thoa Tomboy

Bài gửiTiêu đề: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitimeWed Aug 10, 2011 5:30 pm

uhm, tui thấy 2ne1 cũng đâu hát hay mấy, mặc dù hoàn cảnh của họ cũng tội, nhưng nói thật họ mặc đồ kinh dị wá
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!   Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!! - Page 3 I_icon_minitime

Ai là fan của k-pop thi` zô nha!!!!
Trang 3 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next