Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

gửi đến Hà Vy

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Thoa Tomboy

Thoa Tomboy

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeWed May 25, 2011 2:19 pm

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bà Vy ơi, chắc bà nghe tin này xong bà sẽ sốc đó! tui đang nói chiện zới XIAH JUNSU trên mạng. ổng dễ thương lắm, ổng lấy biệt danh là 'dolphinking'.
Cứ như mơ ớ bà cũng fải lo kết với Chun đi nha!

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Đây là lần đầu tiên tui nói chiện zới người nổi tiếng!!! (chắc khi ổng đọc tin của tui cũng có Jae và Chun ở đó quá!)

Được sửa bởi nhimem_JYJ no.1 ngày Wed May 25, 2011 2:53 pm; sửa lần 1.
Thoa Tomboy

Thoa Tomboy

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeWed May 25, 2011 2:48 pm

tui ghi twitter cho ổng. Tui định ghi ở trang chủ twitter mà lỡ ghi ngay cho ổng. Ổng mà nhận đc chắc tui chết quá!
thui, tui nói nhìu bà cũng chẳng hỉu đâu. bà lên trang twitter thì biết.

SAO MÀ CUỘC ĐỜI TƯƠI ĐẸP ZẬY!!!!!!!!!!!!! king king king king king king king king king king
(sướng tới mức làm vua lun!)
trang99

trang99

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeWed May 25, 2011 5:42 pm

êk mà kái trang twitter j j đóa là sao zậy!!!
benin132

benin132

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeWed May 25, 2011 7:30 pm

ê!!! pa` nói chiện vs ông~ = tiếng j zậy???? Suspect Suspect Suspect
ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeWed May 25, 2011 8:26 pm

Thiệt hông Thoa? Đừng lừa tui nghen! Có thiệt là pà nói chiện vs Xiah ko? Sướng thế? Mà cho hỏi nói bằng tiếng chi rứa? Pà hỏi jùm tui twitter của Chun nghe! Hỏi jùm twitter của Jae nữa. Tui vừa đi Kpop manga về nek, mua dc cả đống đồ db lun. Lạy chúa đó là sự thật!
ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeWed May 25, 2011 8:42 pm

Có Jae vs Chun ở đó nữa hả????????? T.y của đời tui đọc được thư của pà, mak pà là pạn của tui, nếu Chun mak bik tui thì seo? Nhớ jơí thiệu tui vs jyj nghen. Chun ơi, em chắc một ngày ko xa nào đó, chúng ta sẽ có cơ hôị gặp nhau.*Một ngôi sao có 5 cánh. Một tình yêu có 5 người. Sẽ chỉ là 5 và mãi mãi là 5. Đối vs mọi người, các anh chỉ là những người bình thường. Nhưng đối vs cass, các anh là tất cả. Con số 5 sẽ luôn tồn tại trong lòng cass. JYJ ơi, đừng bi wan, dù chặn đường còn dài, còn lắm gian truân nhưng Homin vẫn sẽ theo sau và lun lun ủng hộ các anh. Cộng đồng cassiopeia hãy cùng nhau nói: always keep the faith and hope to the end!!!*
P/s: ý văn tuôn trào(vì viết về dbsk mừk)nên hơi pj zaì zòng. Mong các bạn thông cảm
benin132

benin132

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeThu May 26, 2011 8:47 am

ê pa thoa, pay` tui cách kết pạn trên twitter đy, cái nay` tui bi' rị ak nha!!!!! lol! lol! lol!
Miss.ELF

Miss.ELF

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeThu May 26, 2011 9:33 am

hjc hjc!!!! Máy nhà mik` lại ko vèo Twitter đc mới hay chứ!!!! K.nin lại có twitter của Seob nàk, Jong Hoon nàk, Lee Hong Ki nàk, Ye Sung nữa!!! Pực mik` quoá! ưa đập cái máy nì gê! mik` thề là mik` sẽ dje níu ko coá đc twitter của Seob!!! Má ui! Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Thoa Tomboy

Thoa Tomboy

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeThu May 26, 2011 11:01 am

ne, tui chi gui cho ba Vy thui mu sao lem nguoi xen zo zay?
cai ni la su that do! tui vs ong noi chien bang tieng anh (mi ba tuong tui dot tieng anh lam hu?)
ong de thuong lam. mi ba vo day la len dc trang twitter ne (cai trang ni la dang ki thanh vien):https://twitter.com/signup?context=login
sau khi dang ki xong, no se hien ra cai trang chu cua han. Co cai o 'search' o tren, mi ba danh ten nguoi mo mi ba can tim la xong, han se hien twitter cua nguoi mik tim.
tren no co nhiu nguoi noi tieng lem! co Taylor Swift, JYJ, Kaney West, Justin Bieber,...
Thoa Tomboy

Thoa Tomboy

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeThu May 26, 2011 11:08 am

day la trang twitter cua ong: https://twitter.com/#!/soccersu
benin132

benin132

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeThu May 26, 2011 1:02 pm

noi' z0^ van de chinh dy, tui. tui coa' hoi~ ba may cai doa' dau^ ma noi nhiu` zay^, tui. tui chi~ hoi~ la cach' ket^' ban tren twitter thoi^ ma` scratch scratch scratch scratch scratch scratch
Thoa Tomboy

Thoa Tomboy

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeThu May 26, 2011 2:43 pm

ba co doc cai tin phia tren tui dang ko hu? vao cai trang no, dang ki thanh vien, no hien ra trang chu, danh ten nguoi can tim vao o 'search', rui no ra-> ket ban thui.
Miss.ELF

Miss.ELF

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeFri May 27, 2011 8:24 am

Uhm! Nhưng mà làm sao để nói chuyện đc vs mấy ông đóa?! Đâu coá chỗ nói chuyện đâu???? confused confused confused confused confused
Thoa Tomboy

Thoa Tomboy

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeFri May 27, 2011 8:18 pm

haizzzzzzzzzz......!!!! mí bà đúng là, fải tự tìm hỉu đj chớ! Tui cũng fải mò mẫm mới ra chứ bộ. đành fải bày mí bà thui!
tìm xong twitter của người mik tìm rùi (lưu ý:có rất nhìu tên người mà mik tìm khi twitter hiện ra cho bạn nên fải chọn cho đúng) chọn vào đó, chọn 1 mục twitter mà anh ta đăng. thấy cái bảng trên cùng màu đen có cái ô có hình cây bút với tờ giấy, nhấn vào đó, viết twitter gửi cho người đó là xong. bữa sau lên anh ta sẽ hồi âm lại cho mí bà!
benin132

benin132

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeSat May 28, 2011 3:53 pm

hồi nớ tui cũng làm zậy ma chả thấy j hết, chán thiệt!!!!! puk mik` wa' Suspect Suspect Suspect
Miss.ELF

Miss.ELF

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeSun May 29, 2011 12:26 pm

đúng ròy đó! làm hok có dc j hết trơn ak!!!! ko bik đâu! bắt đền pà Thoa đó! Crying or Very sad bounce Crying or Very sad bounce Crying or Very sad
Thoa Tomboy

Thoa Tomboy

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeTue May 31, 2011 2:18 pm

thế thì chịu, chắc ổng ko hồi âm lại rùi, vì nhìu fan quá!
ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeSun Jun 05, 2011 2:34 pm

Thoa uj, tui zô twitter tìm cái của chun mak hiện ra cả đống người, toàn là fan hết. Làm răng để tìm được đúng twitter của ổng. Tui gõ đủ tên rùi: Micky Yoochun, Park Yoochun, Park Micky, Yoochun DBSK, Micky DBSK,... Mak lùng miết ko ra. Chỉ cho tui twitter của ổng đi (xin Su á)
Thoa Tomboy

Thoa Tomboy

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeMon Jun 06, 2011 1:21 pm

của ổng nè, bà tìm răng lại ko ra: http://twitter.com/#!/Mickyoochun
ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeMon Jun 06, 2011 5:30 pm

Tìm đc rùi. Thanks pạn nhìu. Kái avata kũa ông Chun nhìn lừa tình wá
Thoa Tomboy

Thoa Tomboy

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeSat Jun 11, 2011 3:02 pm

có mừ lừa tình với ba` ớ. haizzzzzz~~~~
bữa ni chán wá... trưa hè tự nhiên mẹ tui bắt tui đi ăn đám cưới, mệt chết đc.
tí nữa lại fải đi học rùi... sao mừ hè năm ni chán wá........
ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeSat Jun 11, 2011 11:43 pm

Seo mừk mí ôg này ít lên twitter zậy chời. Mog chờ mỏi mòn lun. Máy papa tuj lên mạg đc mak zô twitter chẳg đc. Bức xúc wá >"<. Chờ mãi mới đc lên nhà pà cô (kóa mag) mak thấy cha nào cha nấy kũg *oppa chỉ mún kâm nín nghe tiếg fan khóc*. Hahaha, nhớ lại kái zụ ông Chun wên mật khẩu tw mắc kười wá. Ság ni tuj zừa lên kênh 14 có kái tin về dbsk mak nín kười ko chịu đc. 5 ông ra biển way clip hi ya ya summer day, thấy biển đẹp wá, nổi hứg rủ nhau xuốg chơi. Ai dè hăg qé, kởi hết wần ra lun (có thể hỉu nôm na là trong tình trạng adam đấy ak) để chơi cho thoải mái. Ko ngờ lúc đó nhân viên bưg dụng cụ ra để chuẩn pị way (trog đó có nhân viên nữ đấy) nên cả nhóm lâm vào tình trạng dở khóc dở cười. Kuối kùg thỳ kũg tìm đc wần pơi nhưg wan trọng là wần nào kũa ai. Giải fáp tốt nhất lúc đó là mặc đại wần vào để có thời h mak way mv nữa chứ. Tưởg chiện chỉ dừg ở đó nhưg ko. Bủi túi, vì ở trên mặt piển nên sàn nhà làm bằg thuỷ tinh => trong suốt nên pák Jae (sư fụ wái tíh chỉ sau lão Heechul kũa suju) đã bày trò khám fá và trog khj lặn 5 vị thần phươg đôg đã chứg kiến đc nhìu cảnh tượng rất chj là rồ - man - tịc, các đôi tỳh nhân đag kiss nhau. Thui, em thăg đeeee
Thoa Tomboy

Thoa Tomboy

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeMon Jun 13, 2011 1:52 pm

LÀM ƠN NÓI TIẾNG VIỆT DÙM ĐJ!!!!!!!!!!!!!!
BÀ GHI J` TUI ĐÂU CÓA HỈU!!!!!!!!
ilovedbsk_hv_2504

ilovedbsk_hv_2504

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitimeMon Jun 13, 2011 8:31 pm

Giời ạ! Tui ghi như rứa mak kòn ko hỉu. Chẳng lẽ tui fải vík tiếng anh à? Nói chiện vs oppa su = tiếng anh nhìu quá rùi đâm ra quên tiếng việt lun. Haizzzzzz.... Hôm nớ gần 12 h đêm mak fải ngồi căng mắt vík tin zề dbsk cho pà thế kòn trách tui nữa. Dạo này thấy web lớp mìk ít người lên nhỉ? Riết rùi chỉ thấy mìk tui vs kon thoa lên nói chiện như hai kon pệnh á!
Sponsored content

gửi đến Hà Vy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến Hà Vy   gửi đến Hà Vy I_icon_minitime

gửi đến Hà Vy
Trang 1 trong tổng số 1 trang